Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 16 tới 30 của 33

Chủ đề: Ai đang điều trị hiếm muộn ở BS Âu Nhựt Luân thì vào đây

Thành viên Avatar của mesaurom
    Thanks
    122

Mặc định Re: Ai đang điều trị hiếm muộn ở BS Âu Nhựt Luân thì vào đây

Quote Nguyên văn bởi Bindeptrai Xem bài viết
    wow , thôi em pm ttin vào đây luôn nhá , thấy nhu cầu các mẹ cao quá hehe.. em lười pm riêng quá , nhưng mà là em ko phải quảng cáo dùm cho bác í đâu nhé .. Em cũng là 1 trong các kết quả thành công đây dù trước đó thì bị "tịt " sau nhiều năm chờ em cho bin , đã đi nhiều nơi hehe...

giờ thì chuẩn bị đón công chúa đây ạ. Các mẹ có thể giúp share địa chỉ cho các mẹ khác hiếm muộn nha :
    Cao chánh Đường - 19 nguyễn thanh tuyền Q tân bình

Bác này chữa trị có vẻ khoa học vì kê`t hợp cả tây & đông y - khi đến khám cần đến cả 2 vợ chồng nhé để xem đàng nào cần "bổ sung " cái gì ..
    em canh con gái nên yêu cầncho uống thuốc đẻ công chúa ..

Mấy chị đồng nghiệp của em giới thiệu đến chỗ này , em cũng đã giới thiệu thành công đ4 đẻ & gần sinh hơn 5 người roài ... ( nói nhỏ có 2 bác trên 40t và 1 bác từng đi ttOn trung quốc ko thành công nữa í )
    Các mẹ thử tìm đến nhé .
    @cubi: lúc nãy có 8 với mẹ xí muội là tui nhớ bà có con trai òi sao mà vào topic này... đến đó đi nhé , ông này giỏi lắm !
    cho mình hỏi là chổ khám đông y này phải đi vào 1 cái chợ rùi quẹo tay trái , nhà thuốc nằm bên tay trái đúng khg?
    Lần sửa cuối bởi mesaurom; 11-05-2010 lúc 02:52 PM

Thành viên
    Thanks
    9

Quote Nguyên văn bởi mesaurom Xem bài viết
    cho mình hỏi là chổ khám đông y này phải đi vào 1 cái chợ rùi quẹo tay trái , nhà thuốc nằm bên tay trái đúng khg?
    Đúng rồi đó chị .

Thành viên
    Thanks
    0

Thầy là người cực kỳ uyên bác. Ai từng là sv ĐHYD đều mê mẩn khi Thầy giảng bài. Thầy có năng khiếu sư phạm vô cùng. Là người rất nghiêm túc và cầu toàn.
    Một ít thông tin chứ chưa phải đủ về Thầy em search trên mạng để lên mọi người cùng xem.
    http://www.fvhospital.com/lookaftery...p?id_doctor=27
    Hehe Thầy rất khoái ăn KFC bữa nào mấy chị đi khám có thể đùa mua KFC mời Thầy. Thầy ăn được thẻ đặc biệt của KFC luôn. Thầy đi làm thường đi bằng bus. Thầy là 1 trong những Thầy cô em ngưỡng mộ lắm.
    Tuy nhiên đây là cách nhìn của 1 người từng là học trò Thầy với góc độ chuyên môn và sư phạm. Còn khi Thầy hành nghề bên ngoài thì em cũng chưa được biết nên không dám nói. Nhưng về chuyên môn mọi người hãy an tâm. Chúc các mẹ sớm ẳm bé nhé!
    Chúc mừng năm Canh Dần.

4. The Following 2 Users Say Thank You to emerald_vo For This Useful Post:

newlife (25-05-2010), Sylvia (25-05-2010)

Chung Một Tấm Lòng Avatar của Manly
    Thanks
    6.810
    Thanked 5.529 Times in 2.768 Posts

Mình theo khám bác sĩ Luân từ đầu năm nhưng chưa kịp làm biện pháp gì thì mình và mẹ saurom đều có thai, hy vong là các mẹ đều được may mắn như thế

Thành viên
    Thanks
    0

Mình là thành viên mới. Xin chào cả nhà.
    Mình cũng đang theo Bs Luân, mình cưới được 4 năm nhung chua có baby nào hết. buồn lắm,cũng tình cờ nên biết bac Luân. hôm qua bac cho chụp vòi trứng, kết quả bac bảo phải mổ để thăm dò xem thế nào vì bac nghi vòi trúng của mình bị ung thư?Huu các mẹ ơi có ai gặp trường hợp như mình không? buồn không muốn làm gì hết

Thanks
    6.810

Quote Nguyên văn bởi shayla_81 Xem bài viết
    Mình là thành viên mới. Xin chào cả nhà.
    Mình cũng đang theo Bs Luân, mình cưới được 4 năm nhung chua có baby nào hết. buồn lắm,cũng tình cờ nên biết bac Luân. hôm qua bac cho chụp vòi trứng, kết quả bac bảo phải mổ để thăm dò xem thế nào vì bac nghi vòi trúng của mình bị ung thư?Huu các mẹ ơi có ai gặp trường hợp như mình không? buồn không muốn làm gì hết
    Mình cũng từng bị mổ nội soi để kiểm tra, nhưng mình rất hối hận vì nghe nói đụng dao kéo vô là ko tốt, bạn nên đi kiểm tra vài bác sĩ nữa coi sao nhé, chúc bạn sớm có em bé

Thành viên Avatar của tinababy
    Thanks
    133

Quote Nguyên văn bởi Rosie Xem bài viết
    Mình lập topic này mời các mẹ ai đang điều trị hm ở B.Luân thì vào thảo luận cho vui.

Mình đã đi nhiều BS có tiếng tăm ở Sai Gòn rồi, tháng này mình tình cờ vào DHYD khám thì gặp được bác Luân. Mình rất thích và tin tưởng vào cách điều trị của bác. Ưu điểm ở chổ b.Luân là bác tìm ra cho ra bệnh rồi mới điều trị chứ kô vào làm IUI xong ko được là TTON liền như chỗ khác. thế nên mình vote bác í 9 điểm hihihi. khi nào mình có bé thì mình cho thêm 1 điểm nữa kakkaka. Đã có ai điều trị ở bác thành công chưa, cho mình vài comment với hihihi.
    đại học y dược chi nhánh nào vậy bạn ? ở Hoàng Văn Thụ phải ko ah ???

Thanks
    6.810

Quote Nguyên văn bởi tinababy Xem bài viết
    đại học y dược chi nhánh nào vậy bạn ? ở Hoàng Văn Thụ phải ko ah ???
    Hoàng Văn Thụ đó nhưng mà giờ bác ko nhận bệnh nhân mới nữa thì phải

Thành viên Avatar của Aqsavn
    Thanks
    154

Ôi em mình vừa bị bác Luân từ chối. Buồn.

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

Thanks
    6.810

Quote Nguyên văn bởi Aqsavn Xem bài viết
    Ôi em mình vừa bị bác Luân từ chối. Buồn.
    Từ chối ko nhận hồ sơ hay không chữa hả chị?

Thành viên
    Thanks
    252

ôi, hôm nọ em cũng vào y duợc hỏi thăm vụ khám khiếc này. Thì cô muh đứng nơi phát số nhận bệnh bảo muốn khám bác Luân thì phải nộp giấy đ8ang ký kết hôn, bản sao CMND của cả 2 vc, rùi thì về nhà và đợi khi nào đến số hs minh thì họ mới alô. Nghe thấy nhiêu khê quá nên ox em ông í gàn luôn, khỏi khám. Thế là ông xã em bảo vô An sinh khám bác Tường , nhưng vào đó đến giờ cũng 4 tháng rùi em được siêu âm, khám khiếc hết thì tất cả ok, còn xã thì hơi yếu tí, cũng thuốc tây, thuốc nam cho mấy anh lính mạnh lên muh vẫn chưa được, em vưỡn gặp cô bé QKD hàng tháng, huhu. Muh theo cái quỷ này tốn kém quá luôn, hic.
    À, mà có chị nào biết vụ bơm trực tiếp luôn hông, nghe nói có muh không biết là khoảng bi nhiêu nhỉ, để mần cái đó luôn, chứ theo khám này hoài, tốn thời gian, công sức và vật chất nhiều quá nhưng chưa thấy kết quả nên hơi nản, chả thấy thiếc gì cả, buồn.

Thanks
    6.810

Quote Nguyên văn bởi cubi-agu Xem bài viết
    ôi, hôm nọ em cũng vào y duợc hỏi thăm vụ khám khiếc này. Thì cô muh đứng nơi phát số nhận bệnh bảo muốn khám bác Luân thì phải nộp giấy đ8ang ký kết hôn, bản sao CMND của cả 2 vc, rùi thì về nhà và đợi khi nào đến số hs minh thì họ mới alô. Nghe thấy nhiêu khê quá nên ox em ông í gàn luôn, khỏi khám. Thế là ông xã em bảo vô An sinh khám bác Tường , nhưng vào đó đến giờ cũng 4 tháng rùi em được siêu âm, khám khiếc hết thì tất cả ok, còn xã thì hơi yếu tí, cũng thuốc tây, thuốc nam cho mấy anh lính mạnh lên muh vẫn chưa được, em vưỡn gặp cô bé QKD hàng tháng, huhu. Muh theo cái quỷ này tốn kém quá luôn, hic.
    À, mà có chị nào biết vụ bơm trực tiếp luôn hông, nghe nói có muh không biết là khoảng bi nhiêu nhỉ, để mần cái đó luôn, chứ theo khám này hoài, tốn thời gian, công sức và vật chất nhiều quá nhưng chưa thấy kết quả nên hơi nản, chả thấy thiếc gì cả, buồn.
    Khám cái này tốn kém, mất thời gian và trường kỳ lắm, còn em muốn bơm luôn thì có thể qua bs Thành ở NDC, 1 lần không tính tiền SA và bơm thuốc khoảng 1 triệu

14. The Following User Says Thank You to Manly For This Useful Post:

cubi-agu (05-09-2011)

Thành viên
    Thanks
    252

Quote Nguyên văn bởi Manly Xem bài viết
    Khám cái này tốn kém, mất thời gian và trường kỳ lắm, còn em muốn bơm luôn thì có thể qua bs Thành ở NDC, 1 lần không tính tiền SA và bơm thuốc khoảng 1 triệu
    Chị ơi, địa chỉ cụ thể của bs Thành là thế nào ạ. Thanks chị.

Thành viên Avatar của Nghecon
    Thanks
    33

@cubi-agu: em ơi, chị là ca thành công của vc BS Thành, BS Mai ở NDC nè. Em đến chợ Vườn Chuối, đối diện chợ có con hẻm, vào đấy hỏi sẽ biết ngay. Chị "tài lanh" tý , đây là số của BS Mai 0913777386. Nhưng mà nếu ox em hơi yếu thì khuyên ông ấy nên kiểm tra bên Nam khoa của BV Bình Dân xem có giãn tĩnh mạch thừng tinh không nhé!, nếu có chỉ tiểu phẩu tí thôi thì nhanh có kết quả hơn.

17. The Following 2 Users Say Thank You to Nghecon For This Useful Post:

cubi-agu (06-09-2011), Manly (05-09-2011)

Thành viên Avatar của moneyvn
    Thanks
    15

Cho minh phá đám 1 chút nhen.
    Nếu nói là theo các BS hiếm muộn ở SG thì chắc mình là người có thâm niên lâu năm nhất.
    Riêng với BS Âu Nhật Luân xin phép các mẹ cho mình được nhận xét chút như sau.
    Ko biết mình nên tức giạn hay nên phải nói gì.
    Trước đây cảm nhận của mình là rất thích BS Luân và mình cũng đi rêu rao các kiểu rằng BS Luân nhẹ nhàng tình cảm. Có phương pháp điều trị
    Và kết quả là gì???
    Một ngày bắt đầu bằng việc lấy số Siêu Am ở Võ thị Sáu và qua phong Bs Luân đợi chờ và được khám khoảng 1 phút.
    Kết của của mình BS yêu cầu mổ nội soi để thăm khám và cắt béng 2 vòi trướng của mình đi.
    Kết quả cuối cùng vẫn là Thụ tinh Ống nghiệm vathowif gian thì bị kéo dìa với tâm lý là Oh vị BS này chữa từ từ ko cho TTON ngay.
    Mà cắt 2 vòi trứng rùi thì có phai tTTON ko ạ??
    Thêm nữa ngày nào cũng vạch ra và khám thế mà ko hề biết mình bị ung thư cổ tử cung, Trong khi lần thất bại cuối cùng tại Hùng Vương vớic BS Âu NHật Luân mình đành sang Gaya Việt Hàn để khám định kì để xem có viêm nhiễm gì không sau đó dự định sang thailand để chữa trị thì đã được BS Hanh bằng mắt thường ko qua xet nghiệm pap đã phát hiện mình bị Ung thư cổ tử cung.
    MÌnh nhấn mạnh vụ bằng mắt thường là vì của mình đã ở giai đoạn 1B rồi tức là nếu với 1 vị BS bình thường nêu nghi ngờ có thể cho làm xet nghiệm Pap để khẳng đinh.
    Trong kh BS Luân ngày nào cũng vach ra khám mà ko phát hiện để cuối cũng mình phải cắt bỏ toàn bộ tử cung.
    Chuyện kể tiếp về co bé Hàng xóm khi nghe tin mình khám BS Luân thì cũng đi khám và được bs chỉ định mổ nội soi như mình và cũng với câu.
    Bay giờ tôi mổ ra nếu tôi thấy cái gì mà tôi cảm thấy cần xử lý là tôi có thể sẽ cắt ko cần hỏi.
    MÌnh sợ quá khuyên nó đừng cho mổ
    Kết quả BS giận và ko chữa nữa thì cô bé đùng 1 cái có thai tự nhiên
    CÒn mình thì Cũng may quá trời cao có mắt mặc dầu bị cắt hết mọi thứ nhưng khi sang ThaiLand nhờ mang thai hộ nên vừa sinh ra được 2 thằng cu kháu khỉnh.
    MÌnh chỉ muốn viêt lên đây về trường hơpk của mình. Mình nghĩ có lẽ do tử cung của mình có bệnh sẵn mà BS họ không phát hiện ra nên mình làm TTON mãi mấy lần mà ko được thêm nưa có ra nưôc ngoài mới thây BS của minh ăn tiền dã man và vô trách nhiêm kinh khủng.
    Tớ chỉ có được cảm nhận từ BS Luân là nhẹ nhàng nói chuyện với mình và giảng giải 1 số vấn đề. NHưng sau này do chữa trị nhiều và theo đửoi nhiều năm với bệnh Hiếm muộn thì mình mới thấy rõ cách giang giải của Bs thường thiên về cái hướng mà BS định làm và mình thì cảm thấy rất hợp lý và lao theo.
    Sau này khi Sang Thailand mình còn bị lừa thêm 1 lần nữa theo cái kiểu mật ngọt chết ruồi ấy 1 lần nữa nên bây giờ mình nhận xét về khả năng chữa trị bệnh này 1 cách cực kì khoa học và có phân tich. Chứ ko như hồi mới chữa bệnh nữa. Hic chắc mất nhiều tiền quá roài nên nó thế
    Yêu nhất đời là 3 đứa con của mẹ
    Trời ơi mình là gái 3 con roài

YM To da doi nick thanh linhtinhxoeng

19. The Following 2 Users Say Thank You to moneyvn For This Useful Post:

Aqsavn (07-09-2011), cubi-agu (06-09-2011)

Trang 2/3 ĐầuĐầu 123 CuốiCuối